Khớp nối xoay Deublin 1115-130-017

Ưu điểm của Deublin 1115-130-017
- Hàng chính hãng Deublin
- Độ bền cao, hoạt động ổn định
- Giảm hao mòn, tối ưu chi phí bảo trì
- Phù hợp cho nhiều ứng dụng công nghiệp
Tính năng của Deublin 1115-130-017
- Thiết kế chính xác cao, giúp truyền môi chất ổn định giữa trục quay và bộ phận tĩnh
- Giảm rò rỉ, tăng hiệu suất và độ an toàn khi vận hành
- Kết cấu bền bỉ, chống mài mòn, phù hợp làm việc trong thời gian dài
- Hoạt động ổn định ở tốc độ quay cao (tùy điều kiện sử dụng)
- Dễ lắp đặt, thay thế và bảo trì
- Sản phẩm chính hãng Deublin, đáp ứng tiêu chuẩn công nghiệp quốc tế
Ứng dụng của Deublin 1115-130-017
- Khớp nối xoay Deublin 1115-130-017 được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực công nghiệp, đặc biệt là các hệ thống máy móc yêu cầu độ chính xác và độ bền cao:
- Máy CNC, máy gia công cơ khí
- Hệ thống làm mát trục chính, làm mát dao cắt
- Máy tiện, máy phay, máy khoan
- Dây chuyền sản xuất công nghiệp tự động
- Ngành cơ khí chế tạo, kim loại, thép
- Ứng dụng truyền nước, dầu, chất lỏng công nghiệp (tùy cấu hình)
Thông số kĩ thuật
| Media | Air, Hydraulic Oil, Vacuum |
| Rotor Connection | 5/8″-18 UNF LH |
| Supply Connection | 1/4″-18 NPT |
| Air Max. Flow | 2549 l/min |
| Air Max. Pressure | 10 bar |
| Air Max. Temperature | 121 °C |
| Hydraulic Oil Max. Flow | 12.5 l/min |
| Hydraulic Oil Max. Pressure | 34.5 bar |
| Hydraulic Oil Max. Temperature | 121 °C |
| Vacuum Max. Pressure | -0.95 bar |
|
Vacuum Max. Temperature
|
121 °C |
Một số model khác
Hisaka Viet Nam là Khớp nối xoay Deublin 1115-130-017 chính hãng, được biết đến trên thị trường về chất lượng và hiệu suất vượt trội. Chúng tôi đã nhận được nhiều đánh giá cao bởi các khách hàng có giá trị nhờ các dòng sản phẩm của chúng tôi đảm bảo chất lượng tiêu chuẩn. Các sản phẩm được kiểm tra chất lượng, được mua từ các nguồn đáng tin cậy và có nhu cầu cao. Chúng tôi cung cấp tất cả chúng trên toàn quốc với mức giá thị trường tiết kiệm nhất. Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp sản phẩm của các hãng THK, SBC, SKF, NTN, TBI, NSK, Hisaka, PMI, SBQ…
Liên hệ để được tư vấn miễn phí:
Công ty TNHH Hisaka Việt Nam
Địa chỉ: 39B Trường Sơn, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. HCM
Phone: +84 906 783 626
Email: sale2@hisaka.vn
Website: www.hisakavietnam.com

English